• Yadda za a ƙara ƙarfin mazugi crusher
  • Yadda za a ƙara ƙarfin mazugi crusher
  • Yadda za a ƙara ƙarfin mazugi crusher

Yadda za a ƙara ƙarfin mazugi crusher

1. Ci gaba da sigogi na tashar fitarwa a gefen m ba canzawa
Domin daidaita fitarwa, inganci da samar da layin yashi da samfuran tsakuwa, abu na farko da za a tabbatar shine cewa sigogin tashar tashar fitarwa a gefen mazugi na mazugi ya kasance ba canzawa, in ba haka ba zai iya haifar da rashin tsammani. karuwa a cikin girman barbashi na samfurin, wanda hakan yana rinjayar duk tsarin layin samarwa da fitarwa na ƙarshe.
2. Yi ƙoƙarin ci gaba da gudana "cikakken rami"
Idan mazugi yana “yunwa” da “cikakke” saboda dalilai kamar ciyarwar da ba ta da ƙarfi, sifar samfurin sa da ƙimar samfurin su ma za su canza.Ga mazugi mai ƙwanƙwasa da ke aiki a cikin rabin rami, samfuransa ba su da kyau dangane da gradation da siffar flake na allura.
3.Kada kaci abinci kadan
Ciyar da ɗan ƙaramin abu kawai ba zai rage nauyin mazugi na mazugi ba.Akasin haka, ƙananan albarkatun ƙasa ba kawai zai lalata yawan amfanin ƙasa ba, siffar hatsi mara kyau, amma har ma yana da illa ga ɗaukar mazugi na mazugi.
4. Matsayin digowar ciyarwar yana buƙatar daidaitawa tare da tsakiyar tsakiyar mazugi mai fashewa
Ana ba da shawarar yin amfani da juzu'i na tsaye don jagorantar wurin ɗigon abinci a tsakiyar tashar ciyarwar mazugi.Da zarar wurin digo ya zama eccentric, gefe ɗaya na rami mai murƙushewa yana cike da abu kuma ɗayan ɓangaren fanko ne ko ƙasa da abu, wanda zai haifar da illa kamar ƙananan kayan aikin murkushewa, haɓaka samfuran allura, da girman barbashi na samfur.
5. Tabbatar da ciyar da uniform
Lokacin ciyarwa, wajibi ne a guje wa yanayin cewa manyan duwatsu masu tsayi suna tattarawa a gefe guda kuma ƙananan duwatsun suna tattara su a gefe guda, don tabbatar da cewa duwatsun sun haɗu daidai.
6. Rage riƙe da silo mai buffer kuma inganta ingantaccen layin samarwa
A matsayin "maƙiyin samarwa", mazugi na buffer silo da sauran kayan aikin da ke da alaƙa suma suna buƙatar shirya su a hankali.
7. Daidai kama manyan ƙira uku na ƙirar mazugi na mazugi
Akwai iyakoki na sama masu ƙira guda uku don mazugi masu murƙushewa: babban iyakar abin da ake samarwa (ƙarfi), iyakar ƙarfin babba, da ƙaƙƙarfan murkushewa.
8. An ba da garantin yin aiki a cikin ƙira babba iyaka na crusher
Idan aiki na mazugi crusher ya wuce babba iyaka na murkushe ƙarfi (daidaitawar zobe tsalle) ko kuma ya zarce ikon da aka ƙididdigewa, zaku iya: ɗan ƙara ƙarin sigogi na tashar fitarwa a gefen m, kuma kuyi ƙoƙarin tabbatar da “cikakken rami. ” aiki.Amfanin aikin "cikakken rami" shine cewa za'a sami tsarin bugun dutse a cikin rami mai murkushewa, don haka za'a iya kiyaye siffar hatsin samfurin lokacin da buɗewar fitarwa ya fi girma;
9. Saka idanu da kuma kokarin tabbatar da dace crusher gudun
10. Sarrafa kyakkyawan abun ciki a cikin abinci
Kyakkyawan abu a cikin abinci: a cikin dutsen da ke shiga cikin murkushewa, girman barbashi yana daidai da ko ƙarami fiye da kayan da aka saita a tashar tashar fitarwa a gefen m.Dangane da gwaninta, don mazugi na mazugi na biyu, abun ciki mai kyau a cikin abinci bai kamata ya wuce 25% ba;abun ciki mai kyau a cikin abinci don mazugi na mazugi bai kamata ya wuce 10%.
11. Tsayin ciyarwa kada yayi girma da yawa
Don ƙananan mazugi na mazugi da matsakaici, matsakaicin tsayin da ya dace don kayan da za su faɗo daga kayan abinci zuwa tashar ciyarwa yana da kusan mita 0.9.Idan tsayin ciyarwa ya yi girma, dutsen zai sauƙaƙe "gudu" a cikin rami mai murkushewa a cikin babban gudu, yana haifar da tasirin tasiri ga mai murkushewa, kuma ƙarfin murƙushewa ko iko ya wuce iyakar ƙira.


Lokacin aikawa: Maris-04-2022