• Abubuwan da ke haifar da yawan cin ƙwallo a cikin Ball Mill
  • Abubuwan da ke haifar da yawan cin ƙwallo a cikin Ball Mill
  • Abubuwan da ke haifar da yawan cin ƙwallo a cikin Ball Mill

Abubuwan da ke haifar da yawan cin ƙwallo a cikin Ball Mill

Idan yawan amfani da ƙwallon ƙwallon ya yi yawa, ya kamata mu gano dalilin kuma mu magance shi cikin lokaci, ta yadda za a adana kuɗin da ake amfani da karfe da kuma inganta aikin niƙa.Dalilan da ke haifar da yawan amfani da karfe sune:

 

1) Kwallo ingancin

 

Ingancin ƙwallon ƙarfe yana da alaƙa mai girma tare da cin ƙwallon ƙwallonniƙa ball, da lalacewa juriya na surface Layer da ciki na kowa forging nika ball zai zama quite babban, da kuma gudun diamita ragewa a nika tsari ba uniform, wanda results a cikin girma sabawa da karfe ball gradation a nika da kuma wuce kima amfani da ball. .Ko da zai shafi nika yadda ya dace da fineness;Ingancin ƙwallan ƙarfe na simintin gyare-gyare yana da kyau, an yi su da ƙarfe mai zagaye, juriyar lalacewa ta fi sauran, kuma saurin raguwar diamita ball ya fi daidaitawa, don haka ba za a haifar da rarrabuwa ba.

 

2) Kwallan gazawa da yawa

 

Yawan gazawar ƙwallo da yawan fasa ƙwallo zai haifar da ƙaruwar ƙarfin injin ƙwallon ƙwallon da ƙara yawan amfani da wutar lantarki, wanda kuma yana ɗaya daga cikin dalilan yawan cin ƙwallon ƙwallon.

1219-300x300

3) High rabo na manyan diamita karfe ball

 

Idan rabon manyan diamita na ƙwallan ƙarfe a cikin injin ɗin ya wuce 70, hakan zai haifar da raguwar wuraren aiki na ƙwallon, kuma mun san cewa aikin niƙa na ƙwallon ƙwallon yana samo asali ne daga jimlar aikin da kowane ya yi. ball.Manyan ƙwallaye da yawa suna haifar da ƙwallo masu niƙa da yawa sun kasa ba da cikakkiyar wasa ga iyakar ingancinsu, kuma hakan ma wani sakamako ne da ba makawa ya rage ƙarfin niƙa na ƙwallon ƙwallon.


Lokacin aikawa: Maris-31-2022